ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตอกเสาเข็มสั่นสะเทือนติดตั้งบนรถขุด – การตอกเสาเข็มริมคลอง & เน้นเสาเข็มเหล็ก/ปูนซีเมนต์
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไวโบร |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ระบบควบคุมที่ยืดหยุ่น |
| การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
3200rpm Vibro Pile Driver รุ่นขุดทุกยี่ห้อเข้ากันและประสิทธิภาพสูง
| ชื่อ: | เครื่องขับกระบอกสั่น |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ใช้ได้กับการทำ Sheet Piling ทุกประเภท |
| การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
เสาเข็ม CAT 420 ที่มีความแม่นยำสูง - ประเภทสั่นสะเทือนขนาดใหญ่สำหรับการก่อสร้างที่แม่นยำ
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความแม่นยำสูง |
| ความถี่: | 3200rpm |
15m Solar Photovoltaic Vibro Machine Sheet Pile ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพการก่อสร้างสูง |
| แขน: | 500 กิโลกรัม |
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิกของรถขุด 2300rpm Side Grip Vibro Hammer
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การตอกเสาเข็มในสภาพที่เลวร้าย |
| การสั่นสะเทือน: | 2300-3000รอบต่อนาที |
ค้อน Vibro ด้ามจับด้านข้าง 9 เมตรสำหรับพื้นที่ทำงานแคบ
| ชื่อ: | ค้อนตอกเสาเข็ม ไซด์กริป |
|---|---|
| ลักษณะ: | สามารถทำงานในที่แคบได้ |
| การสั่นสะเทือน: | 2300-3000รอบต่อนาที |
การทำงานที่มีประสิทธิภาพและค้อนตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือนไฮดรอลิกที่ใช้งานได้ยาวนานสำหรับรถขุดขนาด 47-55T
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบแผ่นยาว |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพการตอกและดึงเท่ากัน |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3300 รอบ / นาที |
เครื่องตอกเสาเข็มสั่นสะเทือนไฮดรอลิก PCF 350 - งานก่อสร้างแผ่นเหล็ก 12 เมตร และกำลังสูง 470KN
| Name: | Excavator Mounted Pile Driver::Piling and Pulling |
|---|---|
| Feature: | Applicable for all types of sheet piling |
| Arm Weight: | 750 kg |
การขับเคลื่อนกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้อง - Vibro Hammer & 2500-2800rpm Vibration สําหรับการก่อสร้างที่รวดเร็ว
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มพร้อมระบบตอกเสาเข็มชนิดอื่นๆ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่ายและสามารถตอกเสาเข็มได้ |
| น้ำหนักแขน: | 500กก |
Vibro Pile Driver For Excavator - ความเหมาะสม 20-60T + การสะสมแผ่น 15m (FV-350) และการสั่นสะเทือนสองระยะ
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งกับรถขุด::การตอกเสาเข็มและการดึง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ใช้ได้กับงานตอกเสาเข็มทุกประเภท |
| การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |

