ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
Long Sheet Pile Vibro Hammer สำหรับโครงการก่อสร้างหนัก สภาพพื้นแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มระบบสั่นแบบไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เทคโนโลยีการย้ายด่วนสำหรับโครงการการทำงานที่รวดเร็ว |
| ความดันการทำงาน: | 32 เมกะปาสคาล |
รถขุดตอกเสาเข็ม 15 เมตร ติดไวโบรแฮม สำหรับสภาพดินแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งบนรถขุด::การตอกเสาเข็มและการดึง |
|---|---|
| น้ำหนักแขน: | 670กก |
| น้ำหนักค้อน: | 2400 กิโลกรัม |
แคลมด้าน Vibro แฮมเมอร์ พูลแรงขับเคลื่อนสําหรับภาระหนัก พูลขับเคลื่อนแอพลิเคชั่น
| รายละเอียดการบรรจุ: | พาเลท |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Wester N Union, L / C |
ตอกเสาเข็มตอกด้วยแรงสั่นสะเทือนได้อย่างทนทานเครื่อง Vibro ไฮดรอลิกสำหรับตอกเสาเข็ม
| ชื่อ: | เครื่องไวโบรไฮดรอลิกสำหรับกองแผ่น |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ทนทาน |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
32Mpa ไฮดรอลิ Vibro เสาเข็มประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ประสิทธิภาพระยะเวลาการทำงานสั้น
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือนไฮดรอลิก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ระยะเวลาการทำงานสั้น |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
เครื่องตอกเสาเข็มไฟฟ้า ISO9001 Foundation Vibro Hammer
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง |
| น้ำหนักรวม: | 4320kg |
21m Vibro Sheet Excavator เครื่องตอกเสาเข็มความถี่สูง
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ความดันการทำงาน: | 32 เมกะปาสคาล |
| แรงเหวี่ยง: | 585 กิโลนิวตัน |
3200rpm ไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮดรอลิกไฮด
| คุณสมบัติ: | ทำงานในน้ำ |
|---|---|
| ชื่อ: | ค้อนไวโบร |
| สี: | สีฟ้า, สีที่กำหนดเองที่มีอยู่ |
อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีตเคลือบ 10 เมตร Vibro Hammer สำหรับโครงการพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | ค้อนไวโบรสำหรับงานโครงการแผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่ายและสามารถตอกเสาเข็มได้ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800 รอบต่อนาที |
Vibro Hammer - ความถี่สูง 3500 RPM และแรง 385 KN สําหรับการสะสมดินแข็ง
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การวิ่งที่เสถียร |
| ความดันการทำงาน: | 32 MPa |

