ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
รุ่นเสาเข็ม PCF-500 | ความลึกเสาเข็ม 21 เมตร & ออกแบบมาสำหรับเสาเข็มแผ่นยาว
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มระบบสั่นแบบไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สามารถตอกเสาเข็มยาวในสภาพดินแข็งได้ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
Highway Crane Side Grip ค้อนสั่นสะเทือนหมุนได้ 360 องศา
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไวโบร |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เครื่องตอกเสาเข็มเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
เครื่องตอกเสาเข็ม 12 ม. เครื่องตอกเสาเข็ม Vibro Hammer
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพสูง |
| การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
ค้อน Vibro แผ่นตอกเสาเข็ม 10 ม. ค้อนตอกเสาเข็มไฮดรอลิก
| ชื่อ: | ค้อนไวโบร |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประหยัดเวลาและใช้งานง่าย |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
เครื่องตอกเสาเข็มแผ่นเหล็กติดรถขุด Vibro Hammer
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไวโบร |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สามารถทำงานในพื้นที่ห่างไกลได้ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
หน่วยขับกระบะสําหรับการสะสมแผ่น ลึก 18 เมตร และแรงดึง 535KN
| ชื่อ: | รถขุดขนาดใหญ่ติดตั้งเสาเข็มและดึง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เทคโนโลยีการย้ายด่วนสำหรับโครงการการทำงานที่รวดเร็ว |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3300 รอบ / นาที |
สว่าน Vibro ตอกเสาเข็มดินแข็ง 8 เมตรพร้อมแรงเหวี่ยง 172KN
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มขนาดเล็กสำหรับรถขุดขนาดเล็ก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เหมาะสำหรับงานตอกเสาเข็มดินแข็ง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800rpm |
พลาสติกแผ่นพับพับ Driver: การขับขี่เร็ว & การติดตั้งทั่วไป
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งกับรถขุด::การตอกเสาเข็มและการดึง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่ายและสามารถตอกเสาเข็มได้ |
| ความถี่: | 2800 รอบต่อนาที |
เสาเข็มสั่นสะเทือน 2800 รอบต่อนาที | ตอกเร็ว งานเสร็จไว
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งกับรถขุด::การตอกเสาเข็มและการดึง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่ายและสามารถตอกเสาเข็มได้ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800rpm |
เครื่องตอกเสาเข็มที่ถูกต้อง, เครื่อง Vibro ไฟฟ้าโซลาร์เซลล์สำหรับกองแผ่น
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มซีรีส์ไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | แม่นยำ |
| น้ำหนักแขน: | 500 กิโลกรัม |

