ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
เสาเข็มสั่นสะเทือนที่เข้ากันได้กับ XCMG - การสั่นสะเทือน 3200 รอบต่อนาที & การตอกเสาเข็มความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิกแบบติดตั้งกับรถขุด |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความเร็วสูง |
| การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
รถขุดแผ่นพลาสติกตอกเสาเข็ม Vibro Hammer สำหรับแผ่นพลาสติก
| คุณสมบัติ: | ความแม่นยำสูง |
|---|---|
| ชื่อ: | ไดร์เวอร์เสาเข็มพลังงานแสงอาทิตย์ |
| น้ำหนักแขน: | 500 กิโลกรัม |
ชุดไฮดรอลิกพายล์ไดรอลิกพายล์ - ความแข็งแรงสูง & Vibro Hammer สําหรับงานรากฐาน
| ชื่อ: | ความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพสูง |
| น้ำหนักแขน: | 500 กิโลกรัม |
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิกขนาดเล็ก 8 เมตรพร้อม Vibro Hammer 172 KN
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิกขนาดเล็ก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เหมาะสำหรับรถขุดขนาดเล็กทุกยี่ห้อ |
| การสั่นสะเทือน: | 2500 รอบต่อนาที |
372KN Force Vibro Hammer สำหรับการดึงเสาเข็มการก่อสร้างพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | พนักงานตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เทคโนโลยีการย้ายด่วนสำหรับโครงการการทำงานที่รวดเร็ว |
| การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
ไวโบรตอกแผ่น 15 เมตร สำหรับดินแข็ง
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความแม่นยำสูง |
| ความถี่: | 3200rpm |
ค้อน Vibro 3 ตันสำหรับความลึกของเสาเข็ม 15 เมตรสำหรับรถขุด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมและติดตั้งได้กับรถขุดทุกยี่ห้อ |
| แขนขยาย: | 750 กิโลกรัม |
พลังงานโครงการสะสมของคุณ: ความเร็วสูง 3200 RPM Vibro Hammer
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งกับรถขุด::การตอกเสาเข็มและการดึง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ใช้ได้กับงานตอกเสาเข็มทุกประเภท |
| ความดันการทำงาน: | 32Mpa |
1000RPM 35t Crawler Vibro Hammer Sheet เครื่องตอกเสาเข็มคอนกรีต
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 1000rpm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องตอกเสาเข็มคอนกรีต |
| แรงที่น่าตื่นเต้น: | 450KN |
ค้อนตอกเสาเข็ม 2800RPM 335KN – แบบสั่น, ติดตั้งบนรถขุดขนาดใหญ่ และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| แขนขยาย: | 500 กิโลกรัม |

