ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
บลูไดมอนด์ติดตั้งเสาเข็มตอก, เสาเข็มไฮดรอลิกสำหรับรถขุด
| ชื่อ: | เครื่องขุดที่ติดตั้งพายพาย |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
รถขุดประสิทธิภาพสูงติดตั้งเสาเข็มตอกการสั่นสะเทือนต่ำบำรุงรักษาง่าย
| ชื่อ: | เครื่องขุดที่ติดตั้งพายพาย |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เสียงรบกวนต่ำ |
| ความดันการทำงาน: | 32Mpa |
ไดร์เวอร์ความเร็วสูงติดตั้งแผ่นชีทตอกเสาเข็มเพื่อการดำเนินการแปลงที่รวดเร็ว
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งบนรถขุด |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความเร็วสูง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
รถขุดตอกเสาเข็มความเร็วสูงไม่ก่อให้เกิดมลพิษต่อสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | เครื่องขุดที่ติดตั้งพายพาย |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความเร็วสูง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
อุปกรณ์ขุดตอกเสาเข็มไฮดรอลิกของรถขุดติดตั้งอย่างรวดเร็ว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ปฏิบัติการเงียบ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
เครื่องตอกเสาเข็มขนาด 2600 กิโลกรัมน้ำหนักค้อนประสิทธิภาพคงที่
| ชื่อ: | เครื่องขุดที่ติดตั้งพายพาย |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพที่มั่นคง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2500 รอบต่อนาที |
ความแม่นยำสูงรถขุดตอกเสาเข็มแบบสั่นได้ติดตั้งความเร็วในการทำงานที่รวดเร็ว
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบสั่น |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความแม่นยำสูง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
เครื่องตอกเสาเข็ม Vibro Excavator 15 เมตร
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบติดตั้งบนรถขุด |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพสูง |
| การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
เครื่องตอกเสาเข็มอเนกประสงค์ 32Mpa Vibro Machine สำหรับเครื่องตอกเสาเข็ม
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| 404 Not Found: | อเนกประสงค์ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
ตัวตอกเสาเข็มความเร็วสูงสำหรับการขุดเพื่อการดำเนินการแปลงอย่างรวดเร็ว
| คุณสมบัติ: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
| ความดันการทำงาน: | 32 เมกะปาสคาล |

