ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตอกเสาเข็มสั่นสะเทือนแบบปรับแต่งได้ – อุปกรณ์ต่อพ่วงรถขุด & ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฮดรอลิกแบบติดตั้งกับรถขุด |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความแม่นยำสูง การตอกเสาเข็มมากขึ้น |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
ค้อนตอกเสาเข็มแบบสั่นด้านข้าง: ติดตั้งบนรถขุด & หมุนได้ 360°
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การตอกเสาเข็มในพื้นที่ทำงานขนาดเล็ก |
| การสั่นสะเทือน: | 3000 รอบต่อนาที |
ค้อนตอกเสาเข็มแรงดันสูง | ระบบไฮดรอลิก 32MPa | ผู้เชี่ยวชาญโครงการพลังงานแสงอาทิตย์ | เทคโนโลยีการสั่นสะเทือนที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพการก่อสร้างสูง |
| น้ำหนักแขน: | 500 กิโลกรัม |
2800rpm Mini Excavator Pile Driver สำหรับโครงการก่อสร้างแผงโซลาร์เซลล์
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มขนาดเล็ก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ทำขึ้นสำหรับงานโครงการแผงโซลาร์เซลล์ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800rpm |
ตัวตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือน 15 เมตรพร้อมแรง 435KN สำหรับตอกเสาเข็มดินแข็ง
| คุณสมบัติ: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
| ความดันการทำงาน: | 32 เมกะปาสคาล |
เครื่องตอกเสาเข็ม Vibro Hammer สำหรับโครงการก่อสร้างเสาเข็ม 12 เมตร
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มระบบสั่นแบบไฮดรอลิค |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เทคโนโลยีการย้ายด่วนสำหรับโครงการการทำงานที่รวดเร็ว |
| น้ำหนักแขน: | 500 กิโลกรัม |
Hitachi ZX330 45T Excavator Mounted Pile Driver ความถี่ 3200 รอบต่อนาที
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ยี่ห้อฮิตาชิติด |
| ความถี่: | 3200rpm |
ไดร์ฟิ้ลพายล์จับข้างสําหรับการแก้ไขพายล์รากฐานที่แข็งแรงและมั่นคง
| รายละเอียดการบรรจุ: | พาเลท |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
อุปกรณ์ตอกเสาเข็มเสียงรบกวนต่ำ, แผ่นตอกเสาเข็มไฮดรอลิก
| ชื่อ: | ไฮดรอลิก ไฮดรอลิกพายล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เสียงรบกวนต่ำ |
| ใช้: | งานก่อสร้าง |
เครื่องตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือนสำหรับไซต์งานก่อสร้าง: 3200 รอบต่อนาที & ประสิทธิภาพความน่าเชื่อถือสูง
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มแบบสั่น |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีความปลอดภัยสูง ใช้งานง่าย |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |

