ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เสาเข็มไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
เครื่องตีบสะเทือนไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็มด้านข้าง
-
เครื่องขับสี่คัน
-
เครื่องขับกระบะ 360 องศา
-
ไดร์เวอร์เสาเข็มขุดขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม
-
พีลไดรเวอร์ โลงบูม
-
บูมเครื่องจักรกล
-
Pile Driver Parts
-
เครื่องเจาะสว่าน
-
ไฮดรอลิก Hedge Cutter
-
Trencher ไฮดรอลิก
-
เครื่องขับไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
-
เครื่องตอกเสาเข็ม
-
มวยกระแทกไฮดรอลิก
-
เครื่องตอกเสาเข็มไฮดรอลิค
คำหลัก [ vibro ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
ความเร็วในการก่อสร้างที่รวดเร็วเสาเข็มคอนกรีตช่วงกว้างของธรณีวิทยาการทำงาน
| ชื่อ: | พนักงานตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ความเร็วการก่อสร้างที่รวดเร็ว |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีตแบบสั่นสะเทือนต่ำ
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
อุปกรณ์ขับเสาเข็มคอนกรีตแบบใหม่, เครื่องตอกเสาเข็มแบบสั่นสะเทือน
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การสั่นสะเทือนต่ำ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
ไดร์เวอร์เสาเข็มคอนกรีตขนาด 3200 รอบต่อนาทีสำหรับงานวิศวกรรมก่อสร้างในหลายสาขา
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การสั่นสะเทือนต่ำ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
เสาเข็มตอกเสาเข็มเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมประสิทธิภาพสูงประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2500 รอบต่อนาที |
ขับพ่วงติดตั้งที่เหมาะสม ความเร็ว 10m / นาที และพลังงานไฮดรอลิกแบบปนิวเมติกของดีเซล
| ชื่อ: | เครื่องตอกเสาเข็มไวโบร |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก: | การตอกเสาเข็มมากขึ้นโดยใช้เวลาน้อยลง |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200rpm |
ค้อนตอกเสาเข็มสั่นสะเทือนไฮดรอลิกสูงสุด 18 เมตร - เสียงรบกวนต่ำและมีประสิทธิภาพสูง
| ชื่อ: | ค้อนไวโบร |
|---|---|
| ความดันการทำงาน: | 32 MPa |
| แขน: | 750 กิโลกรัม |
เครื่องตอกเสาเข็มแผ่นรองพื้นนอกชายฝั่ง
| ชื่อ: | ไดร์เวอร์ Vibro Sheet Pile |
|---|---|
| 404 Not Found: | สามารถทำงานในพื้นที่ห่างไกล |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 3200 รอบต่อนาที |
อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีตที่แม่นยำ 32Mpa มัลติฟังก์ชั่น
| ชื่อ: | อุปกรณ์ตอกเสาเข็มคอนกรีต |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ฟังก์ชั่นหลากหลายรวมถึงโครงการแผงโซลาร์เซลล์ |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800rpm |
เครื่องตอกเสาเข็ม 10 เมตร การดำเนินการแปลงอย่างรวดเร็ว
| ชื่อ: | เครื่องขับกระบะไฮดรอลิก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | เหมาะสำหรับการตอกเสาเข็มทุกชนิด |
| ความถี่การสั่นสะเทือน: | 2800rpm |

